Tsarin Gudanar da Maɓallan Fasaha A-180E Tare da Haɗin USB

Takaitaccen Bayani:

Saukewa: A-180E yana ba da cikakkiyar ƙungiyar maɓallai 18 da ƙananan ƙima ga kamfanin ku. Masu amfani da izini kawai ke da damar samun maɓallan tare da saitunan hukuma. Menene ƙari, masu amfani da izini suna bayyana kansu (a cikin takamaiman lokacin) ta katin mai amfani, kalmar sirri da yatsan hannu a tashar. Duk cikakkun bayanai kamar ɗauka da dawo da maɓallan za a duba su gaba ɗaya a cikin rahotanni daban -daban.


 • Samfurin Name: Tsarin Gudanar da Maɓalli
 • Samfurin Module: Saukewa: A-180E
 • Girman: 500mm × 400mm × 180mm
 • Nauyi: 17KG
 • Maballin: 18
 • Tsarin dandamali: Android
 • CPU: 4-core ARM Cortex TM-A7, an rufe shi a 1.2GHz
 • Allon: 7 "cikakken allon taɓawa
 • Ƙwaƙwalwar ajiya: Daidaitaccen 1GB RAM + 8GB ROM
 • Tushen wutan lantarki: 220V
 • Zazzabi mai aiki: 2-40 ℃
 • Bayanin samfur

  Alamar samfur

  *18 mai faɗaɗawa, ƙarfi, iFobs mai tsawon rai tare da amintattun zoben maɓalli da alamun RFID
  * Babu ƙarin hatimi tsakanin maɓalli da fob da ake buƙata
  * Masu amfani waɗanda ke da damar isa ga wasu maɓallan, admin yana sarrafa manyan hukumomi kamar yin rijistar masu amfani da sanya damar shiga
  * Lissafin taron
  * Alamar rashi maɓalli mai tsawo
  * Ayyukan harsuna da yawa
  * Maballin taɓawa na Android da tsarin haɗakarwa na tsarin, sa ido da bayar da rahoton maɓallan ko maɓallan inda ake fitar da rahotannin ta hanyar haɗin USB.
  * Ƙararrawa na gaggawa don kowane maɓallin ɗaukar lokaci ko dawowa, tare da ja gargadi ja haske a cikin ramukan maɓallan maɓalli da sauti;
  * Sakin maɓallin gaggawa
  * Gano buɗe ƙofa
  * Kwamitin kula da taɓawa 7 ”

  H807e8de9ecf2489b967955618250b37fw

  Tsarin Gudanar da Maɓalli mai mahimmanci na LANDWELL yana ba da cikakkiyar ƙungiyar manyan maɓallan da ƙananan ƙima ga kamfanin ku.

  Masu amfani da izini kawai ke da damar samun maɓallan tare da saitunan hukuma. Menene ƙari, masu amfani da izini suna bayyana kansu (a cikin takamaiman lokacin) ta katin mai amfani, kalmar sirri da yatsan hannu aLANDWEL m. Duk cikakkun bayanai kamar ɗauka da dawo da maɓallan za a duba su gaba ɗaya a cikin rahotanni daban -daban.

  Tabbacin yatsan yatsa iri-iri
  RFID na musamman da aka sani, yana sa ta zama atomatik
  Mai sauƙin aiki
  Gilashin PMMA ko ƙofar bakin karfe don yin maɓallan mafi aminci
  Yi amfani da CPU mai zaman kansa mai yawa da Flash, yana sa ɗaukar & dawo da maɓallan ya fi dacewa
  Bin -sawu na musamman na atomatik
  Ana sarrafa maɓallan ta hanyar kayan aiki da software
  Haɗe tare da yawancin tsarin kula da samun dama
  Manta maɓallan
  Ka manta ina mabuɗin ya rage?
  Mai kula da makullin yana kan aiki ko a'a?
  Samun rudani da makullin mai amfani?
  Takeauki maɓallan bisa kuskure lokacin fita aiki.
  Har yanzu kuna amfani da hanyoyin gudanar da al'ada ta hanyar sanya hannu don ɗaukar ko dawo da maɓallai yayin aikin ku?
  Sanya makullin ku da kadarorin ku mafi aminci don amfanin ku

  ☆ Kare makullin ku da kadarorin ku
  Tsarin sarrafa maɓallin mu mai hankali zai iya tabbatar da amincin kadarorin mai amfani, wanda ba za a iya amfani da shi ba tare da izini ba.

  ☆ Ikon shiga
  Zai iya yanke shawarar wanda zai iya amfani da kadarorin a cikin wani lokaci.

  ☆ Lissafi
  Ana yin rikodin duk ayyukan kuma mai amfani yana ɗaukar alhakin amincin kadarorin.

  ☆ Rage lokacin rushewa
  Ajiye maɓallan inda kuka fi buƙata, kuma ku ɗauke su kowane lokaci, ko'ina

  ☆ Tattara muhimman bayanai
  Ana yin rikodin bayanan amfani ga kowane mai amfani da kadarori, kuma yana samar da rahoto don kadarori masu mahimmanci.

  ☆ Hanzarta cigaba
  Zai iya rage farashin gudanarwa da samar da mafi kyawun iko don mahimman matakai.

  H4b8027920e1c47b09ce02573cd78a0c4y 5351cb85-c3d3-495b-a46d-23cd848e1b30 959569fe-6d65-43f3-a685-dc7283406986 ba7415f4-84ef-4457-aa05-498a83af41c7 16c4ceec-4c85-4e6e-90b4-ea542ec54257 24fb3c42-9a7b-49cc-bf51-9426bd8098f1


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Samfura masu dangantaka